รองศาสตราจารย์ ดร.รุ่งอรุณ พรเจริญ คณบดีคณะครุศาสตร์อุตสาหกรรม เป็นประธานในพิธีมอบประกาศนียบัตร
แก่นักเรียนโรงเรียนวัดราชาธิวาส ในโครงการความร่วมมือทางวิชาการระหว่างโรงเรียนวัดราชาธิวาส ที่มีการจัดการเรียนการสอนโครงการส่งเสริมความรู้ทางด้านวิชาชีพ ภาคการศึกษาที่ 2/2566 ณ ห้องประชุมดิเรกฤทธิ์ คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรม เมื่อวันที่ 14 มีนาคม 2567
พิธีมอบประกาศนียบัตร แก่นักเรียนโรงเรียนวัดราชาธิวาส
![](https://teched.rmutp.ac.th/new/wp-content/uploads/2024/03/n89605_0.jpg)