คณะครุศาสตร์อุตสาสหกรรม ร่วมประกาศเจตนารมณ์ตามนโยบาย No Gift Policy ของมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลพระนคร โดย “งดรับ งดให้” และขอให้บุคลากรสายวิชาการและสายสนับสนุนทุกท่าน รายงานการรับของขวัญและของกำนัลจากการปฏิบัติหน้าที่ โดยส่งรายงานมาที่ งานบุคลากร ภายในวันที่ 13 ม.ค.2566
ร่วมประกาศเจตนารมณ์ตามนโยบาย No Gift Policy
![](https://teched.rmutp.ac.th/new/wp-content/uploads/2022/12/No-gift-Policy12.jpg)