ฝ่ายกิจการนักศึกษา และงานประกันคุณภาพภายในคณะครุศาสตร์อุตสาหกรรม ได้จัดทำโครงการอบรมสัมมนาเชิงปฏิบัติการเพื่อพัฒนาศักยภาพนักศึกษาคณะครุศาสตร์อุตสาหกรรม ด้านระบบด้านการประกันคุณภาพสำหรับนักศึกษา
ในวันเสาร์ที่ 21 กรกฎาคม 2555 ณ ห้องประชุม ชั้น 6 คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรม
โครงการอบรมสัมมนาเชิงปฏิบัติการเพื่อพัฒนาศักยภาพนักศึกษาคณะครุศาสตร์อุตสาหกรรม ด้านระบบด้านการประกันคุณภาพสำหรับนักศึกษา
![](https://teched.rmutp.ac.th/new/wp-content/uploads/2012/07/DSC_0022.jpg)