คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรม ให้การต้อนรับ Dr.Leisa Armstrong จากมหาวิทยาลัย Edith Cowan University ประเทศออสเตรเลีย โดยมี ผู้ช่วยศาตราจารย์ ดร.สุชาดา เกตุดี คณบดีคณะครุศาสตร์อุตสาหกรรม ให้การต้อนรับ และ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ว่าที่ร.ต.พรชัย เตชะธนเศรษฐ์ นำเยี่ยมชมห้องปฏิบัติการสอนของสาขาวิชาต่างๆ ภายในคณะฯ ณ คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรม เมื่อวันที่ 25 มิถุนายน 2562
คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรม ให้การต้อนรับ Dr.Leisa Armstrong
![](https://teched.rmutp.ac.th/new/wp-content/uploads/2019/06/C_0586.jpg)